TRƯỜNG ĐH KINH TẾ QUỐC DÂN
PHÒNG QUẢN LÝ ĐÀO TẠO
––––––––––––––––––
Số: / CV-QLĐT
V/v tổ chức thi học kỳ học kỳ 1 năm học 2013 hệ CQ ngày 18,19/05/2013
|
CỘNG HOÀ XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM
Độc lập - Tự do - Hạnh phúc
––––––––––––––––––––––––
Hà Nội, ngày tháng 05 năm 2013
|
Kính gửi:
|
- Viện Công nghệ thông tin kinh tế
- Trung tâm dịch vụ hỗ trợ đào tạo
- Phòng Bảo vệ
- Bộ môn Ngoại ngữ kinh tế
- Phòng Thanh tra, ĐBCLGD & Khảo thí
- Viện Sau Đại học
|
Theo kế hoạch tuyển sinh hệ Sau đại học năm 2013 của Nhà trường, ngày 18 và 19 tháng 05 năm 2013 là ngày thi tuyển sinh. Tuy nhiên, theo kế hoạch thi hết học kỳ hệ chính quy học kỳ 1 năm học 2013 do phòng Quản lý đào tạo tổ chức, các lớp học phần Anh văn 4-A4 và Anh văn 4-B4 khóa 53 thi trong hai ngày trên theo hình thức thi trắc nghiệm. Sau khi được sự đồng ý của Ban Giám hiệu về việc giữ nguyên kế hoạch thi của các lớp học phần trên, Phòng Quản lý đào tạo kính đề nghị Quí đơn vị tạo điều kiện hỗ trợ để kỳ thi được tổ chức thật tốt. Cụ thể các việc phối hợp như sau:
- Viện Công nghệ thông tin kinh tế chỉ mở cửa ở bên trong nhà để xe để sinh viên hệ chính quy vào giảng đường C mà không đi sang phòng thi tuyển sinh của viện Sau đại học.
- Phòng Bảo vệ hỗ trợ tăng cường cán bộ trực tại đường vào giảng đường B,B2 để chỉ dẫn cho sinh viên hệ chính quy không đi vào cửa trước giảng đường C.
- Trung tâm dịch vụ hỗ trợ đào tạo tăng cường cán bộ trông xe vì khối lượng sinh viên thi rất đông. Cụ thể kỳ thi tuyển sinh của viện Sau đại học gồm hơn 3000 thí sinh, cộng thêm 6 ca thi hệ chính quy, mỗi ca khoảng 300 sinh viên thi.
- Bộ môn Ngoại ngữ kinh tế phối hợp với Phòng Thanh tra, ĐBCLGD&KT tổ chức coi thi đồng thời nhắc nhở sinh viên trật tự để không ảnh hưởng đến khu vực thi tuyển sinh hệ sau đại học.
Xin trân trọng cảm ơn .
Nơi nhận:
- GS Trung (Phó HT, để báo cáo)
- Như để gửi
- Phòng Thanh tra, ĐBCLGD & Khảo thí, P.QTTB
- Lưu phòng TH , QLĐT
|
|
KT.TRƯỞNG PHÒNG QLĐT
PHÓ TRƯỞNG PHÒNG
TS. Lê Việt Thủy
|